7 ตอบกลับ

บางโรงบาลได้ตรวจทุกคนค่ะ หรือบางคนที่น้ำหนักเพิ่มขึ้นเยอะ 50 กรัมกลืนชิวๆค่ะ ใครที่ชอบกินชานม ชาไทย ของหวาน มันหวานน้อยกว่านั้นค่ะ กินง่ายอยู่นะ

ขอบคุณค่ะ ใจค่อยชื้นขึ้นมาหน่อยค่า🥰✌️

VIP Member

ท้องแรกเราฝากที่อนามัย ไม่ได้กลืน ท้องสองฝากที่โรงบาล ได้กลืนค่ะ อร่อยมากๆส่วนตัวอยากขอกินอีก 😂

บ้านนี้ท้องแรกก็ไม่ได้กลืนค่ะ ท้อง2ได้กลืนค่ะ

เราท้องสอง อายุ 35 ปีหมอให้กลืน 100 กรัมรอบเดียวเลย ดีหน่อยที่ผ่าน

เป็นการคัดกรองเบาหวานปกติค่ะแม่ รพ. ที่เราฝากได้กลืนทุกคนค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่ ค่อยโล่งหน่อยค่ะ

บ้านนี้ก็ได้กลืนค่ะแม่50กรัมหวานๆกลืนสบายๆค่ะ✌️✌️✌️

ขอบคุณค่ะแม่

แม่บ้านนี้ก่อได้กลืนเหมือนกันค่ะ 50g

แม่จะได้กลืนเดือนหน้าค่ะ

รพที่เราคัดกรองได้กลืนทุกคนค่ะแม่

โอเคค่ะแม่ ขอบคุณค่ะ