20 ตอบกลับ

ท้องแรกลูกสาว ทานทุกอย่างค่ะระบุว่าชอบไรไม่ได้เลย555ไม่แพ้นะ ท้อง2ลูกสาวอีก แพ้สุดจน5เดือน ชอบเผ็ด เปรี้ยว ทานหวานไม่ได้ คลื่นไส้ จากปกติชานมแทบทุกวันพอท้องเห็นคนอื่นกินแทบอ้วก เพราะงั้นเราว่า อาการและการกินคงบอกไม่ได้ชัวร์หรอกว่าลูกเพศอะไรคะ

บ้านนี้​ท้องสองลูก​สาว​ ชอบกินของหวาน​ ชอบแต่งตัว​แต่งหน้า​ ท้องเล็ก​นิดเดียว​ ไม่แพ้อะไรเลย​ ท้องแรกได้ชายแพ้ทุกสิ่งอย่าง​ โทรมมาก​ ท้องใหญ่​สุดๆ

ซาวด์​4​มิติ​ คะ

เราซาวด์เห็นเพศตอน18w ได้ลูกสาวค่ะ ปกติเราไม่ชอบทานของหวานหรือขนมหวานเลย ตั้งแต่ท้องชอบทานขนมหวานหรือของหวาน อยากทานทุกวัน ตอนนี้31wแล้วค่ะ

หมอคลีนิคซาวด์ื บอกว่าได้ลูกสาวตอนอายุครรภ์ 16 วีคค่ะ แต่เพื่อความชัวร์ ตอน 20 วีคไปซาวด์อีกรอบ หมอยังยืนยันว่าเป็นลูกสาวค่ะ

เราอยากได้ผู้หญิง แล้วน้องนอนอ้าขาตั้งแต่ 12w หมอบอกผู้ชาย 100% ถ้าไม่ใช่มาตบหมอได้เลย อิพ่อหัวเราะใหญ่เลย มันอยากได้ผู้ชาย

ท้องแรกได้ลูกสาว ไม่แพ้อะไรเลย ชอบกินของหวาน กินไอติมได้ทีละ 2-3 แท่ง เลยคะแม่ขอให้ได้ลูกสาวสมใจแม่นะคะ ☺️☺️☺️

บ้าน​นี้​ลูก​สาว​คะเห็นตอน15week​หมอบอกน้องมีขีด​ ไม่แพ้ท้องเลยบางวันดิ้นเก่งบางวันเงียบ​ ตอนนี้​21+2แล้ว

บ้านนี้ลูกสาวค่ะ แพ้ท้องหนักตั้งแต่ 8วีคยัน18วีคค่ะแม่ ขอให้ได้ลูกสาวสมใจนะค

VIP Member

15+3 ยังไม่รู้เพศ น้องยังไม่มีแขน ขา ค่ะ เเม่กังวลมากกลัวน้องอีไปอะไรค่ะ

ขอบคุณน่ะค่ะ😥

ได้ลูกสาว ไม่แพ้ท้องสักอย่าง อยากกินแต่ของหวาน ของเปรี้ยวไม่อยากเลย