35 ตอบกลับ

ใช่คะ ถูกใจบ้านนี้ที่สุดบ้างทีเจอมากๆๆก็ จิตตกเหมือนกันคะข้างกล่องเค้าก็ระบุบอกใว้หรือถ้าไม่แน่ใจน่าจะไปตรวจที่โรงพยาบาลนะคะ

บางคนก็เพื่อความมั่นใจป้ะคะ อย่าดราม่ากันเลย มีบางเคสที่ขึ้นจางๆ เเต่ข้างกล่องไม่ได้บอกว่าจางๆจะท้องรึไม่ จริงไหมค่ะ

จะเอาความมั่นใจขนาดไหนล่ะคะ ถ้าอยากเอาแบบล้าน%ไปรพ.เถอะ อย่ามัวมาถามเลย

เคยเจอโพสต์ทำแท้งสอดยาแต่เด็กไม่ออกจะเอาไว้เพราะไม่ยอมออก ใจดำจนไม่น่ามาโพสในแอปที่แม่ๆหลายคนอยากมี

เจอทุกวันเลยค่ะ ท้องแค่นี้เล็กไปไหมค่ะ ตอบตรงๆชัดๆนะ ท้องแรกไม่ใหญ่คะหนังท้องคุณยังไม่ยืด

VIP Member

อีกแบบนึง ท้องแบบนี้ผู้หญิงหรือผู้ชาย ? คือจะรู้ไหมค่ะ ไม่ใช่หมอมี่จะซาวให้ได้😂

เราก็เลื่อนผ่านนะแต่บางวันก็เยอะเกิน ทั้งที่ 2 ขีดก็ยังถาม แบบนี้ก็น่าเบื่อเกิน

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-142588)

จริงบางคนขึ้น2ขีดแดงชัดขนาดนั้นยังถามว่าท้องมั้ยข้างกล่องก็มีบอกเลยงง😁

ข้างกล่องเขียนบอกแต่ไม่อ่านค่ะมาถามในนี้คนในนี้เปนหมอค่ะสรุปให้ได้ค่ะ

VIP Member

ขึ้นแบบนี้ท้องไหม ตรวจสองขึ้นทำยังไงต่อดีคะ อีกอย่างปัญหาชีวิตคู่😑