39 ตอบกลับ

TapFluencer

เป็นค่ะ กินไม่หยุดเลย กินข้าวมื้อละ 2 จานตลอด กินยังไงก็ไม่อิ่ม นน พุ่งมาก

เป็นเหมือนกันค่ะ เบื่ออาหารมาก อยากกินแต่ขนมของหวานอะไรพวกนี้😂😂😂

ใช่เลยค่ะ

เหมือนกันเลยคะแต่กลัวน้ำตาลก้อเลยเลือกกินอะไหรที่ไม่เน้นหวานคะ

บ้านนี้กินไม่หยุดเลยค่ะ เดี๋ยวนม น้ำหวาน ขนมเค้ก ผลไม้ กินทั้งวัน

นี่ก็อยากกินแต่ขนม กับ น้ำหวานๆค่ะ อาหารหลักทานได้ทีละนิดเองค่ะ

เป็นเหมือนกันเลย555 กินจนตอนนี้จะคลอดเเล้วก้ยังกินอยู่

8 เดือนค่ะหิวตลอดตอนนี้จากก่อนตั้งครรภ์ 49 พุ่ง 60แล้วจร้า555

แม่ 71 แล้วจ้าาา ฮืออ

บ้านนี้ชอบหวานๆตอนท้องเหมือนกัน ออกมาได้ลูกสาวจ้า

ของแม่ได้ลูกชายค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะตอนนี้ 35วีคยากทานของหวานตรอดเลย

บ้านนี้ไม่ค่อยหิวค่ะ แต่ก็พยายามกินเพื่อลูกค่ะ