78 ตอบกลับ

น้องคงยังไม่แข็งแรง เดี๋ยวก็มาใหม่ ธรรมชาติคัดสรรไข่ใบที่สมบูรณ์ที่สุดค่ะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ พี่เองก็เลือดออกแบบนี้เลย ซาวยังไม่เจอตัวเด็ก

ขอบคุณนะคะ ขอให้น้องปลอดภัยนะคะ สู้ๆนะคะ✌🏻🥰

เป็นกำลังใจให้คุณแม่นะคะ สู้ๆค่ะ เดี๋ยวน้องต้องกลับมาคุณแม่แน่นอน✌️✌️✌️

ขอบคุณนะคะ เฝ้ารอการกลับมาอีกครั้งค่ะ✌🏻🥰

Super Mum

เสียใจด้วยนะคะแม่ รักษาสุขภาพ เดี๋ยวน้องมาใหม่นะคะ

สู้ๆๆใหม่นะค่ะคุณแม่

เสียใจด้วยนะค่ะแม่ ดูแลตัวเองดีให้แข็งแรง เดี๋ยวน้องก็มาค่ะ สู้ๆค่ะ

เสียใจ​ด้วย​นะ​ค่ะ.. เด๋วน้องก้อมาใหม่นะค่ะคุณ​แม่.สู้​ๆๆค่ะ✌️✌️✌️

เสียใจด้วยนะคะ เราเคยผ่านมาทรมานมาก เดียวน้องก็กับมาเกิดไหม่นะคะ

เป็นกำลังใจให้นะค่ะ รักษาสุขภาพ เดี๋ยวน้องมาใหม่นะค่ะ☺️✌🏻

TapFluencer

สู้ๆค่ะเราขูดมดลูกได้6เดือนตอนน้องมาแล่วใกล้คลอดแล้วค่ะ

สุ้ๆนะค่ะเข้าใจดีเคยผ่านมาเหมือนกันเดี่ยวน้องก้มาใหม่ค่ะ

น้องมาแล้วค่ะเดือนหน้าก้จะคลอดแล้วค่ะรอมา4ปีเต็มค่ะ