15 ชม.

เจ็บปวดที่สุดในชีวิตเลยค่ะ คลอดธรรมชาติ 39 w พอดี

15 ชม.
98 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ตอนท้องแรก 15ชม. เหมือนกันค่ะ แบบว่าสุดๆ ทรมานมากๆ

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะแม่ นี่แหละค่ะ ความเจ็บปวดที่งดงาม

สภาพเป็นเหมือนกันเลยค่ะ คลอดได้3เดือนแล้ว

5y ago

ทรมานสุดๆไปเลยค่ะ นอนร้องไห้ปวดยิ่งกว่าท้องเมนร้อยเท่า แต่พอน้องออกมาหายเจ็บทันที

เข้าใจความรุ้สึกเลยค่ะ. ผ่านมาเเล้ว

เหมือนกันเลย คลอด 39 วีค พอดี สู้ๆจร้า

ยินดีด้วยค่ะความเจ็บปวดที่งดงาม✌️

กลัวเหมือนกันค่ะใกล้คลอดมาทุกที

สู้ๆนะคะแข็งแรงปลอดภัยแม่และลูก

พอเห็นหน้าเด็กน้อยก็หายเลยค่ะ

สู้ๆจ้าแม่ขอให้คลอดง่ายๆจ้า