27 ตอบกลับ

ไปซาวด์มาแล้วจร้าเมื่อวานฝากท้อง11+5 พี่หมอใจดีนัดซาวด์อีก20กันยาจร้า

ดีใจด้วยค่ะแม่

อย่างงี้แหละค่ะโรงบาลรัฐ บ้านนี้เลยเลือกฝากคลินิกค่ะ

บ้านนี้ไปฝากตอน 11วีคค่ะ คุณหมอก็ซาวด์ให้ค่ะ รพ. รัฐ

ถ้า 11วีคเร่ไปทีาคลีนิคจะเป็นเป็นผ่านช่องครอดค่ะ

หมอนัดอังคารหน้าค่ะ ถ้าไม่ซาวด์ให้คงต้องไปซาวด์ที่คลีนิคแล้วค่ะแม่

ซาวค่ะ จองเราซาวตั้งเเต่ไปฝากเรย ตอน16วีคค่ะ

นัดอังคารหน้าหวังว่าคงได้ซาวด์ค่ะแม่

บ้านนี้ไปฝากตอน6วีคหมอซาวให้เลยค่ะ

ฃาวคีนิคเสียเท่าไหร่ค่ะ