4 ตอบกลับ

บ้านนี้กระตุ้นวันที่12 ปากมดลูกเปิด2เซน วันที่13 ไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ นอกจากท้องแข็งปกติ 21.05 ปวดท้องบีบรัดทุก5นาที สรุปคลอดวันที่13 เวลา22.24ค่ะ ปวดท้องแค่ชั่วโมงเดียวจริงๆค่ะ

คลอดง่ายจังเลยค่ะ☺️

TapFluencer

บ้านนี้ไปหาหมอเพราะป่วย ตอน 23.30 สรุปตี 2 น้ำคร่ำแตก หมอตรวจปากมดลูกเปิด 3.50 เช้าอีกวันตอน 8.42 น้องออกมาแล้วจ้า

คลอดง่ายจังเลยค่ะ☺️

บ้านนี้ตรวจปากมดลูก เปิดเเค่1เซน อีก2วันคลอดน้องเลยค่ะเเม่

ระหว่างรอปากมดลูกเปิดมีอาการอะไรบ้างรึค่ะ

TapFluencer

น่าจะ1-3อาทิตย์ค่ะ แล้วแต่บางคนด้วย🥰

ขอบคุณค่ะ