33 ตอบกลับ

VIP Member

ระวังน้ำตาลด้วยจ้าแม่ บ้านนี้เคยกินแค่ไม่กี่ลูกตรวจเจอน้ำตาลสูง หมอสั่งควบคุมอาหารตั้งแต่3เดือนเลยจ้า จากนั้นก็ไม่กินอีกเลย😅😅

ว่าแล้ว.. ก็ไปกินเงาะกระป๋องดีกว่า​เห็นแล้วอยากกินมั้ง

VIP Member

บ้านนี้สามีก้ทำให้กินแต่กินวันละ3-4ลูกพอหายอยากพอค่ะ

VIP Member

เห็นแล้วอยากของหวานเลยค่ะ ย่องไปตู้เย็นแพพ😅😅

กิฝฝฝอย่ากินเยอะนะคะ ระวังค่าน้ำตาลเพิ่ม

ตัวเล็กต้องอารมณ์ดีแน่ค่ะ ได้กินของหวาน

Super Mum

น่ากินมาก 🤤🤤 แต่ก็น่ากลัวน้ำตาลพุ่ง 😅

เห็นแล้วชื่นใจค่ะ 5555 อยากกินเลย

น่ากินจัง เห็นแล้วหิวเลย😄😄😄

น่ากินมากเลยค่ะ ละลายยย😅😅