6 ตอบกลับ

พอเราเลิกใจจดใจจ่อ มันติดง่ายกว่าตอนที่นับวันนับคืนค่ะ ยังไงลองตรวจตอนตื่นนอนนะคะ ถ้าไม่ขึ้นก็ทำใจสบายๆดีกว่า รอรอบใหม่

รอบเดือนมาไม่ตรงกันเลยนับวันตกไข่ไม่เคยได้เลยค่ะรอฟลุ๊คอย่างเดียวตอนนี้ท้องได้ 5 วีคแล้วค่ะ

ไม่ได้คุมใช่ไหมค่ะปล่อยนอกไม่รู้มีสิทท้องรึป่าว

VIP Member

ที่ปจด.ไม่มาอาจจะมาจากสาเหตุอื่นค่ะ เช่น เครียด พักผ่อนน้อย

บ้านนี้เคลื่อน 2 เดือน ใจนี่หายเลยคะ พอตรวจขึ้นขีดเดียว

VIP Member

เครียดเกินไปก็ทำให้ปจด.เลื่่อนได้หลายวันค่ะ

VIP Member

เราช้าสามอาทิตย์แต่ไม่ท้องค่ะ แงแง