219 ตอบกลับ

ขอบคุณแม่ๆทุกท่านนะคะที่ให้กำลังใจ ขอบคุณมากๆคะ

สู้ๆเพื่อตัวเองและลูกน้อยนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

ระบายออกมาเถอะคะเก็บไว้ก็เครียดป่าวๆ...สู้ๆคะแม่

โดนมาเหมือนกันค่ะ ยังดีที่เขายังเลือกเรากับลูก

สู้ๆนะคะ คุนแม่ ตัวเราเองก้อไม่รุ้จะเจอวันไหน 😥

สู้เพื่อตัวเล็กนะคะแม่ เป็นกำลังใจให้นะคะ✌️✌️

สู้ๆน่ะค่ะ.. เพื่อลูกน้อยเป็นกำลังใจให้ค่ะ

สู้ๆค่ะแม่ เเค่คัดคนที่ไม่รักเราออกจากชีวิต

สู้ๆค่ะ...เจอเหมือนกัน...ตอนนี้ทั้งได้4เดือนค่ะ

สู้ๆนะคะ คนไม่ดีก็ปล่อยเขาไป โฟกัสที่ลูก✌✌👶