12 ตอบกลับ

เปนค่ะ​ ปวดตรงสะโพก​มาตั้งแต่5-6เดือนค่ะ​ตอนนี้จะ9เดือนละค่ะ ตอนนี้แค่เดินหรือนั่งนานๆเวลาเข้านอนนิ่น้ำตาแตกเลย​ นอนไม่ได้​ค่ะปวดมากกกกขยับขาไม่ได้เลย

สู้ๆกันต่อไปค่ะ

เป็นเหมือนกันจ้า ปวดหลังเอวลองเอาหมอนบางๆนุ่มๆรองช่องว่างระหว่างหลังดู ไม่ว่าจะนั่งหรือนอนช่วยได้จ้า

ขอบคุณค่ะ

เราปวดโหนกค่ะ ไม่รู้บ้านอื่นเป็นมั้ย😂😂แล้วก็เจ็บแถวๆใต้ราวนม นั่งไม่ค่อยสะดวก แต่หลังนานๆปวดทีค่ะ

สู้ๆค่ะ อีกไม่กี่วีคจะได้เห็นหน้าแล้ว 💕💕

VIP Member

เป็นจ้า​ ปวดหลังมาก​ ขยับตัวเปลี่ยนท่านอนทีนึงทรมานมาก

เหมือนกันค่ะสู้ๆนะคะ

36+2 เปนเหมือนกันค่ะ ยิ่งใกล้คลอดยิ่งทรมาน หลับยาก

เป็นค่ะ นั่งนานๆไม่ได้เลยค่ะ

เดือนที่7 ก็ปวดแล้วคะ

สู้ค่ะ

35Wเป็นเหมือนกันค่ะ

เป็นค่ะ

เป็นค่ะ