63 ตอบกลับ

TapFluencer

สู้ๆจ้าาบ้านนี้ก็เคยผ่านมาแล้ว น้องต้องอยู่โรบาล10กว่าวัน แม่นอนร้องให้ก่อนจะไปหาน้องที่โรงบาลทุกวันคะ แต่ตอนนี้ก็ผ่านมันมาได้แล้วน้องได้5เดือนแล้วคะ..😊

ตอนคลอดน้องหายใจเร็วเหมือนกันค่ะแต่ไม่อันตรายพยาบาลให้ยุในคลอดรอดูอาการครึ่งวันค่ะถึงจะเอาลูกมาให้แม่ที่ห้องพักฟื้น

เคยเป็นเหมือนกันค่ะตอนคลอด หายใจเร็วอยู่ในตู้อบ 7วัน ใส่ออกซิเจน หมอให้ยาครบ7วันเลย หายไวๆๆนะค่ะ

แต่บ้านนี้ใส่วันเดียวเองค่ะต่รอให้ยาครบค่ะ

VIP Member

หายไวๆ​นะตัวเล็ก บ้านนี้​คลอดเสร็จอยุ่ให้ยา10วัน​ อีก2วันก็กลับเวลาเห็นลูกให้ยา​ สงสารลูก

ขอบคุณทุกกำลังใจของเเม่ๆทุกๆคนน่ะค้ะ ตอนนี้นอนออกจากโรงบาลเเล้วค่ะ🤟✌️🎉 ดีใจมากเลยค่ะ

เป้นเหมือนกันค่ะแม่แต่ตอนนี้ถอดแร้วกัวน้องจะกลับมาเป้นอีกสงสารลูกมากๆเลยค่ะ

VIP Member

ขอให้ปลอดภัยสุขภาพแข็งแรงเร็วไวนะค่ะ

หายไวๆนะคะคนเก่ง สู้ๆคะคุณแม่

VIP Member

น้องยังหายใจเร็วยุอีกมั้ยคะแม่

บ้านนี้พึ่งได้กลับเหมือนกันค่ะ