21 ตอบกลับ

คือหนูเคยเป็นน่ะ ไม่รู้ว่าตัวเองท้องประจำเดือนมาทุกเดือนจนเข้าเดือนที่5ถึงรู้ว่าท้องจนตอนนี้9เดือนแล้วค่ะไม่มีเลือดออกแล้ว หมอบอกเลือดล้างหน้าเด็กค่ะ

ท้องคนที่สองเลือดก็ออกค่ะแต่ออกไม่เยอะแต่พอคนที่ 3 เยอะเกินเลยตกใจค่ะจนไปหาหมอหมอบอกว่าน้องหลุดตั้งแต่เช้าแล้วค่ะ

รีบไปหาหมอเลยนะคะ คนท้องไม่ควรมีเลือดออก เสี่ยงแท้งคุกคามค่ะ เลือดล้างหน้าเด็กไม่มีอยู่จริงนะคะ

ขอบคุณค่ะ

รีบหาหมอเลยค่ะเตรียมของใช้เผื่อนอน รพ.ติดไปด้วยก็ดีนะคะ เราเลือดออกแต่สีสดกว่านี้ได้นอน2คืน

ว่าจะไปคลินิกก่อนค่ะ

รีบไปหาหมอเลยค่ะ เราก็มีเลือดออกแบบนี้ แต่ไปหาหมอช้า แท้งไปเมื่อวันที่ 31 ก.ค ที่ผ่านมาค่ะ

แท้งน้องแล้วค่ะ

รียไปหาหมอเลยค่ะ เลือดออกแบบนี้น่ากลัวค่ะ คนท้องถ้ามีเลือดออกต้องรีบไปโรงบาลเลยค่ะ

ค่ะ

หนูก้ออกแบบนี้ตอน 8 สัปดาห์ ไปพบคุณหมอด่วนเลยคะ เสี่ยงแท้งคุกคามคะแม่

น้องหลุดออกแล้วค่ะ😭

Super Mum

กดเบลอภาพด้วยนะคะ มีเลือดออก รีบไปหาหมอเลยนะคะ

ทำไม่เป็นค่ะ ทำยังไงค่ะ

Super Mum

แนะนำหาหมอค่ะ คนท้องไม่ควรมีเลือดออกค่ะ

น้องไม่อยู่แล้วค่ะ

รีบไปหาหมอนะคะ อาจเป็นแท้งคุกคามได้คะ

เสียใจด้วยคะ สู้ๆรักษาตัวให้แข็งแรงเดียวน้องก็มาใหม่คะ ทางนี้แท้งได้5เดือน ตอนนี้น้องมาแล้วคะ ได้7วีคคะ สู้ๆๆนะคะ

VIP Member

อันตรายมากค่ะ ไปพบหมอด่วนที่สุดเลยค่ะ

แท้งน้องแล้วค่ะ