14 ตอบกลับ

ของเราซาวน์ตอน 32 สัปดาห์ยังไม่กลับเลย เอาก้นลง พอมาซาวน์อีกทีตอน 34 สัปดาห์น้องนอนขวางเลย กำลังรอลุ้น 36 สัปดาห์หมอนัดอีกรอบค่ะ

แอบกลัวผ่าคลอดมากจ้า 😅

33 วีคตอนนี้ก็ยังไใ่กลับหัวค่ะยังท่าก้น แต่บ้านนี้จะผ่าอยู่แล้วค่ะ ตรวจเจอเบาหวานขณะตั้งครรภ์แล้วน้องตัวโต

ตื่นเต้นมากคะ กลัวการผ่าคลอด 😅

บ้านนี้35+1ก็ยังไม่กลับเหมือนกันแม่รอลุ้นซาวว์รอบต่อไปว่าน้องจะกลับไหม อิแม่นี้หวั่นๆเลยคะ

สู้ๆไปด้วยกันจ้าแม่ 🥰

ของเรากลับหัวตั้งแต่30+4dแล้วหมอนัดไปอีก32+4dน้องเอาหัวลงแล้ว

ต้องรอลุ้นวันที่ 13 นี้อีกทีคะ ว่าจะกลับให้แม่รึป่าว 😅

35วีค1วันค้ะทยังไม่กลับหัวเลยค่ะแม่ลุ้นๆ แต่ทางนี้ผ่าค่ะ

แม่เก่งมากเลยคะ ทางนี้กลัวมากผ่าคลอลด

ของเรากลับตั้งแต่ 32w แล้วค่ะ😅 น่าจะคลอดก่อนกำหนดของหมอ🥳

สู้ๆจ้าแม่ 🥰

บ้านนี้ซาวด์ตอน30+2น้องกับหัวลงแล้วค้ะ

ช้าหน่อยแต่เดียวน้องก็กับหัวนะค้ะแม่

บ้านนี้น้องไม่ยอมกลับค่ะได้ผ่าคลอด

ขอบคุณค่ะแม่

บ้านนี้ 34 วีค ยังไม่กลับหัวเลยคะ

บ้านนี้กลับหัวตอน32วีค

นี่จะ 36 แล้วยังเลยจ้าแม่ 😅