146 ตอบกลับ

แล้วแต่คะบ้านนี้ไม่แพ้เลยได้ลูกชายแต่พอท้องลูกสาวแพ้ทุกอย่างเลย

ของเราไม่แพ้ หน้าไม่ฝ้าไม่สิว แต่คุณหมอซาวด์แล้วบอกว่าเพศหญิงค่ะ

ไม่จริงค่ะ บ้านนี้ไม่แพ้เลยผลอัลตร้าซานว์หมอบอกว่าได้เพศชายค่ะ

ไม่จริงค่ะ แม่บ้านนี้ไม่แพ้ท้องเลยตั้งแต่ตั้งครรภ์ได้ลูกชายค่ะ

บ้านนี้ 2 ท้องแรก ไม่แพ้ท้อง = ลูกสาว ท้องนี้ แพ้หนักมากกกก = ลูกสาว

แพ้หนักมากคะ ลูกสาวคะ ท้องแรก ท้องสองไม่แพ้เรย รอลุ้นยุคะ 11 วีค

VIP Member

บ้านนี้รอบแรกแพ้4เดือน รอบสองมาแพ้1เดือนก่อนคลอด ได้ผู้ชายค่ะ

ไม่จริงค่ะ บ้านนี้ไม่แพ้อะไรเลย ได้ลูกชายค่ะ 27สัปดาห์กับ2วัน

คนแรก ลูกสาวไม่แพ้ คนสอง ลูกชาย ก็ไม่แพ้ค่ะ ไม่น่าเกี่ยวนะคะ

ไม่จริงค่ะคุณแม่บ้านนี้ไม่มีอาการแพ้เลย ได้ลูกผู้ชายจร้าา