56 ตอบกลับ

ไม่เกี่ยวค่ะ บ้านนี้ตอนท้องแรกได้ ญ แม่ขี้เหร่มากค่ะ โทรม สิว คล้ำด้วยค่ะ

ไม่เกี่ยว เราท้องแรกผช หน้าสดใสไม่มีสิว ชอบแต่งหน้า ท้อง2ผู้หญิงก็เหมือนกัน

ไม่เกี่ยวค่ะ เรามีแต่คนทักได้ผู้หญิงเพราะแม่หน้าสวย แต่ได้ผู้ชายค่ะ

ไม่จิงเลยค่ะ บ้านนี้ท้องลูกชายไม่มีสิวยังมีแต่คนทักว่าลูกสาวแน่เลย

บ้านนี้ลูกชาย 2 หน้า ผิว ดีขึ้นมาก ไม่คล้ำไม่มีรอยดำที่คออะไรเลยค่ะ ☺️

บ้่านนี้ได้ผู้ชาย​ หน้าใสกิ๊งเลยค่ะ​ มีแต่คนทักว่าได้ลูกสาว😁😁

ไม่น่าจะเกี่ยวนะค่ะแม่บ้านนี้ตอนท้องไม่มีสิวขึ้นหน้าใสได้ ผช

ไม่เกี่ยวค่ะ เราได้ผช.หน้าไม่มีสิวเลย เนียนกว่าก่อนท้องอีกค่ะ

บ้านนี้ท้องมาขี้เหร่มากค่ะมีแต่สิวหน้าดำ หมอซาวด์มาได้ผญ.ค่ะ

VIP Member

ที่บ้านทั้งหญิงทั้งชายหน้าใสไม่มีสิวมีฝ้าท้องแหลมทั้งคู่คะ