89 ตอบกลับ

บ้านนี้ก้อ27​ ตุลา​ ปากมดลูก​เปิด​1​เซน​เเล้ว​ ตอนนี้รอน้องมา3วันเเล้วอยากเเตกเเบบเเม่จังเรยค่ะ​ ยินดีด้วยน่ะ​ ❣️❣️

รอนานมากก​ เลยค่ะ​ เปิดตั้งเเต่วันพุธ​ ตอนนี้ยังเชยๆยุ่เรย​ อยากให้ออกเเล้ว​ 😣

VIP Member

ยินดีด้วยนะค่ะ บ้านนี้กำหนด21ตุลา ตอนนี้37+5แล้วค่ะ อยากแตกบ้างแต่ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ ได้แต่ดูลูกแม่ๆในนี้😂😂😊

ยินดีด้วยค่ะ ของเรากำหนดคลอด 22 ตุลาคม.แต่ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ ท้องแรกด้วยเลยไม่รู้อาการเจ็บท้องเป็นยังไง😂😂

VIP Member

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ บ้านนี้ยังไม่ยอมออกมาเลย น้องน่าเกลียดน่าชังมาก ขอให้เลี้ยงง่ายๆนะคะ😍❤

แม่บ้านนี้กำหนด 24 ตุลา เหมือนกันค่ะ ตอน 37w1d ยังเงียบยุเรยค่ะ อยากเจอหน้าแล้ว

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งคุณแม่คุณลูกนะคะ😊

อยากแตกไวแบบนี้บ้างจัง อยากเจอหน้าแล้ว 😂 เรา 34+6 แล้วววว

ยินด้วยนะค่ะแม่ขอให้น้องโตเร็วเลี้ยงง่ายๆนะค่ะ

ยินดีด้วยค่าา😊บ้านนี้36+6ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ😂

แม่มีอาการแบบไหนบ้างค่ะที่คลอดก่อนกำหนดค่ะ

ขอบคุณค่ะ