34 ตอบกลับ

บ้านนี้ 17+5 น้ำหนักไม่ขึ้นเลยคะ ลงอีกต่างหาก แต่ถ้าน้องน้ำหนักตามเกณฑ์ก็ไม่เป็นไรคะ

VIP Member

5เดือนกว่าน้ำหนักขึ้นแค่5โลเองเครียดเหมือนกันค่ะ แต่โดยร่วมแล้วเราเป็นคนอ้วนค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ตอน4เดือน​ ขึ้นแค่3-4โล​ โดนหมอบ่นนิดๆจ้า​ ตอนนี้7เดือนกว่าๆ​ ขึ้น12โลจ้า

ปกติค่ะ เราน้ำหนักขึ้นตอน 4 เดือน 1 กก. และทยอยขึ้น ก่อนคลอดขึ้นมารวมแล้ว 13 กก ค่ะ

VIP Member

บ้านนี้7เดือนขึ้น3โล เริ่มขึ้นตอน5เดือน เดือนละโล นน เด็กปกติคุณหมอไม่บ่นจ้า

บ้านนี้ตั้งเเต่ท้องจนถึง5เดือนน้ำ​หนัก​ลง7โล จาก70เหลือ63​ ตอนนี้72เเล้วคะ​ 29+4W

บ้านนี้มาขึ้นตอนท้อง6เดือน ขึ้น5โล ตอนแรกไม่ขึ้นเลยจ้า

VIP Member

บ้านนี้ช่วง4 เดือนแรกลงใป 6 โล พึ่งขึ้นช่วง 5 เดือนเองค่ะ

ของเราไม่ขึ้นเลยคะ แถมลดลงไป1กิโลด้วยคะทานได้น้อยมาก

เรา 26w. ขึ้นไม่ถึง4 กก.คะ แต่น้องในท้องน้ำหนักเยอะคะ