90 ตอบกลับ

บ้านนี้32w1 d จ้า กำหนดคลอด21สิงหาคม​จ้า 8เดือน​น้ำหนัก​ขึ้น​มาแค่11โลเองค่ะ

วันเดียวกับบ้านนี้เลยค่ะ บ้านนี้ แค่ 10.5 เองง

บ้านนี้33วีคน้ำหนักขึ้นมา16โลกำหนดคลอด14สิงหาเตรียมของครบหมดแล้วจ้า

คุณแม่สวยมากเลยค้ะ ลงแค่ท้องส่วนอื่นปกติ แบบนี้พอคลอดก็ผอมง่ายจร่า..

คิดหนักเรื่องลดน้ำหนักนี้แหละค่ะ นี้อ้วนกว่าก่อนท้องเยอะมากๆเลยนะคะ😅

22 ส.ค. 63 น้ำหนักขึ้นมา 4 โล น้ำหนักลูก 2191 กรัม หมอบอกว่าอยู่ในเกณฑ์ปกติ

แม่บ้านนี้ 31วีคขึ้นมา 13โลแล้วค่ะ เตรียมของลูกครบแล้ว รอซักค่ะ😍😍

คลอด24สิงหาค่ะ เริ่มเตรียมแต่ยังไม่ครบเลยค่ะ ค่อยๆเลือกซื้อ ยิ่งใกล้วันยิ่งรู้สึกนานน😂

เหมือนกันเลยค่ะ เกือบ 20 โล แล้ว กินก็ไม่เยอะ แต่น้ำหนักขึ้นเอาๆ

31วิคค่ะ. น้ำหนักแม่เยอะ. แต่มีน้องขึ้นแค่3โลค่ะ คลอด27สิงหาค่ะ

ตอนนี้ 33 weeks ขึ้นมา 17 โล น้ำคร่ำเยอะหมอสั่งงดของหวานน้ำหวาน 😞

VIP Member

กำหนด 8 ส.ค. เตรียมพร้อมบ้างส่วนแช้วจรา เหชือของเล็กๆน้อยๆ

VIP Member

31+1กำหนดคลอด26สิงหาค่ะน้ำขึ้นมา15โล โดหมอให้คุมน้ำตาลเลยค่ะ😅

บ้านนี้เหมือนกันคร้าาา แต่คุมไม่ได้เลย😂