12 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็เช่นกัน อ้าขาโชว์ตั้งแต่12w. คือแม่ไม่ต้องลุ้นลูกสาวเลยรีบโชว์มาก 😂😅 ตอนนี้ 28 w ล่ะค่ะ โชว์ทุกรอบที่ซาวเลย 😂

แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกเช่นกันนะคะ 😊

เหมือนกันเลยค่ะ บ้านนี้จิ้มที่ซาวด์ปุ๊ปเจอไข่ปั๊ปไม่ให้แม่ลุ้นเลย

น้องชอบโชว์ค่ะ

เหมือนกัยเลยครับ สมใจอิแม่กับอิพ่อมากอยากได้ลูกชายคนแรก😍

บ้านนี้คุนะ่อยากได้ลูกสาว. เเต่สมใจคุนเเม่ค่ะคุนเเม่อยากได้ลูกชาย😂😂. เลยบอกคุยพ่อรอคนเเรกขวบนึงเดี๋ยวปล่อยอีกคน

ยินดีด้วยจ้า บ้านนี้21w หมอบอกยังเห็นไม่ชัดเท่าไหร่เลย

น้องให้เอาไว้รอลุ้นเเน่ๆเลย. บ้านนี้หมอจิ้มที่ซาวปั๊บเห็นไข่กับจู๋น้องก่อนเลยค่ะ. หมอบอกไม่ต้องรอลุ้นมาก น้องอาขาโชว์เต็มที่🤣🤣🤣.

บ้านนี้หนีบขาไว้ไม่ให้เห็นเลย

สงสัยน้องเอาไว้ให้ลุ้นค่ะคุณเเม่

Super Mum

ผมเปิดเผยครับแม่ 🧒🧒😂😂😂

🙏🙏🥰😍

บ้านนี้จู๋ใหญ่หมอบอก5555

บ้านนี้ไข่ใหญ่55

ผมชอบโชว์ครับแม่🥰🥰

คุยกับน้องก่อนไปหาหมอค่ะว่าอย่าหนีบขานะเดี๋ยวซื้อนมให้กิน.

กี่wแล้วค่ะแม่

กี่วีคค่ะ