56 ตอบกลับ

เคยลื่นล้มหน้าห้องน้ำตอน5เดือน ก้นกระแทกไม่แรงมาก รีบไปหาหมอเลยค่ะโชคดีน้องไม่เป็นอะไร

มอไซต์ล้มตอนท้องได้7เดือน หัวเข่าถลอก แต่ลูกปกติไม่เป็นอันตรายจ้า แต่เข่าเราเย็บ5เข็ม

ตอน6เดือนขี่มอเตอร์ไซร์ล้มค่ะเจ็บท้องมากรีบไปหาหมอเลยแต่ตรวจดูแล้วปกติทุกอย่างค่ะ

VIP Member

28 สัปดาห์ ล้มมื้อวานคะ แต่ดีที่ล้มไม่แรงมาก ไม่มีเลือดออก ตอนนี้น้องดิ้นปกติคะ

รออ่านค่ะ ส่วนตัวเอง3เดือนกว่าตกเปลสูงเเค่จุกๆเสียดปวดหลังๆเเต่ไม่เป็นอะไร

ลื่นในห้องน้ำตอน 8 เดือน กระแทกแรงมากก หลังจากนั้นความดันขึ้น เป้นลมไปเลย

เคยลื่นล้มตอน5เดือนกว่า ล้มท้องโดนพื้นด้วยจ้า แต่ลูกไม่เป็นไร

ท้องได้ 8 เดือนครึ่ง นอนเปล เชือกเปลขาด คะ ไม่เจ็บคะเพราะไม่สูง

เมื่อสามวันก่อนลื่นล้มเอาก้นลงพึ่งจะ 2 เดือนนิดเองคะ

6เดือนเคยตกเปลค่ะแต่เอาหลังลงเลยไม่เจ็บอะไรแค่จุกๆ