66 ตอบกลับ

มีอากาท้องแข็งไหมค่ะ พอดีท้องแรก กำหนดคลอด27กพ

มีแข็งบ้าง ปั้นบ้าง โก่งบ้างค่ะแม่

ท้องสวยมากเลยค่ะ บ้านนี้ท้องมีผื่นขึ้นตอน 18weekค่ะ

ท้องใหญ่​มากเลยค่ะ.. คลอดง่ายๆเลิ้ยงง่ายๆนะค่ะ

ท้องสวยมากเรยค่ะคุณแม่ นี่ก้ท้อง2แตกมากกเรย

ท้องใหญ่ดีมากเลยค่ะ ลูกน้ำหนักเท่าไหร่คะแม่

3,870 ค่าาแม่

ท้องสวยมากจ้าคุณแม่ หนูท้องแรกแตกลายแล้ว😥

นี่ก็นึกว่าจะรอด พอเข้า 6 เดือน ครึ่ง มาเป็นแผนที่บางๆเลยจร้า

38+2บ้านนี้กำหนด3มีนาคมค่ะอึดอัดอยากแตกมาก

คุณแม่ท้องสวยมากๆไม่แตกบายเลยใช่อะไรค่ะ

ทาเจลว่านหางแบบซอง7-11จ้า

คุนแม่ท้องไม่ลายเลยคุนแม่ใช้อะไรค่ะ

ตัวไหนค่ะ ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ อยากท้องสวยเหมือนคุนแม่บ้างจัง

ท้องไม่แตกเลยค่ะ ขอให้คลอดง่ายๆนะคะ