185 ตอบกลับ

VIP Member

เหมือนกันเลยค่ะแม่ หมอยังปลอบใจว่าครั้งหน้าขอเฟริมอีกที เพราะครั้งนี้น้องยังหนีบไว้เหมือนเดิม แต่ก็มีโผล่ออกมา หมดหวังจะให้เป็นกลีบแล้วค่ะ 😂😂😂

แม่หวังมา3รอบแล้วคะรอบนี้โชว์เต็มๆ

VIP Member

อยากได้ผุ้หญิงเหมือนกันจ้า แต่หมอซาวเหนเปนจู๋ เล็กๆเองดิ้นเก่งไม่ค่อยอ้าขา เเต่ของเเม่นี้ใหญ่มากชัดเว่อ

VIP Member

ชัดมากลูกเอ้ย อีก4วันหมอนัด รอลุ้นอยู่ว่าน้องจะให้เห็นไหม ตื่นเต้น อยากรู้เพศเร็วๆ

ขอให้เห็นจ้า

เหมือนคะคุนแม่อยากได้ ญ แต่ไปได้ ช ทางบ้านขำกันหมดคะเพราะลูกให้มาชัดเช่นกัน

เหมือนบ้านนี้เลย อยากได้ลูกสาว หมอซาวบอกว่าผู้ชาย แต่ไม่เห็นแบบนี้ เห็นไม่ชัด

เหมือนกันเลยค่ะ ตอนที่เห็นครั้งแรกขำมาก กลัวแม่ไม่รุ้ชอบโชว์จู๋ให้ดูตลอด 🤣

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่ บ้านนี้อยากได้ลูกชาย ไม่รู้จะได้มั้ย รอซาวด์อาทิตย์หน้า

VIP Member

ของบ้านนี้อยากได้หญิงแต่ได้ชาย มาเต็มๆเลย แต่ดีใจมากที่น้องมาเกิดด้วย

VIP Member

โอ้ยยย ชัดแจ๋วมาก5555 บ้านนี้ได้ผู้หญิง เป็นกลีบชัดแจ๋วเลยเหมือนกันจ้า

555 อิแม่ก็ บ้านนี้อยากได้ผช.ค่ะ ส่งมาส่งมา รอผลอีกสองอาทิตย์ค่ะ ลุ้นๆ