22 ตอบกลับ

มาสั่งกับเรานะไม่โกงเชคประวัติได้ มีเซทแรกเกิดคะ

iD icetak112534 เข้าไปส่งก่อนได้น๊าตอนนี้มีงานแจกออกค่าส่งเอง

VIP Member

พวกนี้แย่มากไม่รู้จักทำมาหากินไม่มีวันเจริญ

VIP Member

ต้องระวังนะค่ะเดี๋ยวนี้หลอกลวงกันเยอะมากค่ะ

สั่งในแอพนี้หลายครั้งแล้วค่ะ แต่ได้ของครบตลอด แรกๆก็สงสัยนะทำไมรูปโปรไฟล์ไม่ใช่หน้าคน ก็เห็นส่งเป็นวิดิโอให้ดูด้วยเลยเชื่อค่ะ

VIP Member

เค้ามีแบบส่งเก็บเงินปลายทางน้าา

มาแจ้งบัญชีคนโกงโอนแล้วปิดลาตาย

ขอให้เขาจนหากินแบบไม่ สุจริต แบบนี้ตะลอดไป อย่ารวยอย่าเกิดมาเป็นคนเลย มันหนักโลก.

ใช้เบอร์อื่นติดต่อได้มั้ยคะ

พี่เจอมา 3 รายละ แต่ต้องตามถึงที่สุดคะ จะได้ไม่ไปหลอกใครอีก คนล่าสุดยังคืนพี่ไม่ครบ ยังกล้าลงขายของอีก ทันเห็นกันมั่ยคะ ขายเป้อุ้มเด็กคิดตี้ พี่เลยทักไปว่าจะหลอกอีกกี่คน มันเลยปิดโพสหนีไปอีก

สมัยนี้หากินกันง่ายเนอะ

หากินแบบนี้แย่มากค่ะ👎👎

VIP Member

อายัดบัญชีนี้ไปเลยค่ะ

ดีนะทีเราไม่สั่งค่ะ