การตั้งครรภ์

อีกแป๊บเดียวนะลูกอย่าพึ่งรีบออกอีกน๊า😆……แต่หม่าม๊าเตรียมตัวรอแล้วแหละท้องสองแล้วว่าไม่เห่อแล้ว....ไม่รอดจ้าาาาา😅😅 ก็คือพร้อมสุด ❤️หม่าม๊าเตรียมสิ่งๆดีๆไว้รอลูกเหมือนเดิม😊 อะไรปลอดภัยอ่อนโยนต่อผิวลูกหม่าม๊าก็จัดให้เสมอและยิ่ง ✨ MamyPoko Super premium Organic รุ่นใหม่ตัวนี้ คือดีมากจะกระชับด้านหลัง ป้องกันการรั่วซีมและเบาบางแค่0.4cm เท่านั้น. และขอบเอวยังนุ่มไม่รัดจนเป็นรอยอีก เพราะผิวของลูกคลอดแรกๆจะบอบบางมากจะต้องเลือกสิ่งที่อ่อนโยนต่อผิวเป็นพิเศษอีกนะคะ 🥰🥰หม่าม๊าจอยปลื้มสุดค่าาาาา🥰🥰 และแม่ๆคนไหนอยากได้ตุ๊กตาโพโค จัง 🧸🧸น่ารักๆแบบนี้แค่พลิกดูในห่อจะมีสติกเกอร์หรือคูปองที่มีโลโก้ MamyPoko ให้แม่ๆ 🎀แอดไลน์ @mamypokoth 🎀 แล้วนำรหัสด้านล่างเข้าไปกรอกตรงสะสมแต้ม ได้เลยค่าาาา ***(ถ้าแม่ๆยังไม่ได้เป็นสมาชิก ให้สมัครสมาชิกก่อนนะคะ) //—//และยังมีรางวัลอีกมากกกก รอให้แม่ๆสายเปย์อย่างเราไปสะสมรางวัลอยู่อีกค่าาาา🥰🥰

การตั้งครรภ์
2 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
Super Mum

ใช้ดีค่ะแม่

3y ago

ใช่ค่ะแม่🥰🥰