16 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ก็ตรวจก่อนปจด.มา3วันค่ะ รูปแรกเลยย💕 แล้วก็ค่อยๆเข้มขึ้นค่ะแม่ ปัจจุบันน้อง7w2dแล้วค่ะ ยินดีด้วยนะคะะ😍

ท้องค่ะ เราก็ตรวจก่อน ปจด.2-3วัน ก็จางประมานนี้ค่ะ ตรวจต่อทุกวันจนเข้มจนมั่นใจเลยค่ะ

จะตรวจพรุ่งนี้​เช้าอีกรอบนึงค่ะ​ กลัวโดนหลอก555

ยินดีด้วยนะคะ ฮอร์โมนจะเพิ่มขึ้นสองเท่าทุกๆ2วันค่ะ อีก2-3วันลองตรวจดูอีกก็ได้ค่ะ

พรุ่งนี้​เช้าจะตรวจใหม่อีกทีค่ะแม่

VIP Member

ท้องแน่นอน​ค่ะ​ ​ดีใจ​ด้วย​นะ​ค่ะ​

ขอบคุณ​ค้า

ก่อนป.จ.ด3วันคะ หลังไข่ตก12วัน

ตรวจก่อน ปจดมาอาทิตย์หนึ่งคะ

อันนี้ตรวจวันนี้ไปจดขาด2วัน

ท้องค่ะยินดีด้วยน่ะค่ะ

ยินดีด้วยนะคะแม่

ขอบคุณ​ค้าา​

ท้องแน่ๆจ้า