21 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนด17 มกราคมตอนนี้34+2 มีอาการปวดจิมิตั้งแต่30 วีคแล้วค่ะคาดว่าน่าจะแตกต้นเดือนมกราคมเราก็เป็นท้องแรกตื่นเต้นมากบางวันนอนไม่ได้ก็มีปัจจุบันคนโต1 ขวบ5 เดือนตอนนี้ท้อง2 ลูกชาย34+2 ไม่ค่อยตื่นเต้นเท่าท้องแรกแต่ก็มีบ้าง

สู้ๆนะคะคุณแม่ 💓

บ้านนี้กำหนดคลอด31มกราคม67 ก็ยังตื่นเต้นเหมือนกัน ถึงจะเคยคลอดลูกชายมาแล้ว3คน คนที่4ก็ยังตื่นเต้นอยู่เลยค่ะ ยิ่งท้องนี้ได้ลูกสาวยิ่งตื่นเต้นไปใหญ่เลยค่ะ สู้ๆนะค่ะแม่ๆทุกคน ที่คลอดเดือนมกราคม67นี้

💓💓💓

บ้านนี้กำหนดคลอด 14 มกราคมเหมือนกันคร่า แม่ตื่นเต้นมากค่ะ กลัวเจ็บแบบตอนท้องแรกมากค่ะ ท้องแรกผ่าคลอดแล้วฟื้นมาปวดและเจ็บแผลมากแบบจะขาดใจเลยค่ะเจ็บสุดในชีวิตเลย

บ้านนี้กำหนดคลอด2มกราคม สู้ๆนะคะคุณแม่ 💓

บ้านนี้14มกราตื่นเต้น..ยิ่งหมอบอกว่าได้ลูกชาย..ยิ่งตื่นเต้นใหญ่เลย..แต่กังวลจังกลัวไม่พ้นธันวาคม...เพราะตอนนี้ท้องแข็งบ่อยมาก😁

บ้านนี้กำหนดคลอด2มกรา ได้ลูกชายเหมือนกันเลยค่ะแม่ กลัวแตกก่อนเหมือนกันเพราะน้องดิ้นเก่งมากค่ะ

หาอยู่เหมือนกันค่ะแม่ เดือนหน้าก็จะคลอดแล้ว เป็นกังวลหลายเรื่องเลยค่ะ มันตื่นเต้น ใจหวิวๆ เหมือนที่แม่เป็นเลยค่ะ 🥺

บ้านนี้ไหลจนเสื้อเปียกแฉะเลยค่ะ

ทางนี้กำหนด30มกรา เเต่รู้สึกตื่นเต้นนิดหน่อยค่ะ เเต่รู้สึกปวดตัว ปวดเชิงกราน พลิกตัวลำบากมากค่ะ โอ๊ยตลอดน้ำตาจะไหล

สู้ไปด้วยกันค่ะ จะเจอความเจ็บปวดอีกเยอะค่ะยิ่งคลอดธรรมชาติด้วย5555

บ้านนี้ท้องแรก คลอด28มกราคม เดือนหน้าก็คลอดแล้วตื่นเต้นที่สุด ตื่นเต้นตอนตัวเองจะเจ็บท้องคลอดมันเป็นยังไง🤣😍

ตื่นเต้นเหมือนกันค่ะแม่ สู้ไปด้วยกันนะคะ 💓

แม่บ้านนี้กำหนดคลอดวันที่ 11 มกราคมแต่กลัวไม่พ้นเดือนธันวาคมมีเจ็บเตือนบ้างแล้วตอนนี้

บ้านนี้น้องดิ้นเก่ง กลัวแตกก่อนเหมือนกันค่ะแม่

บ้านนี้คือตื่นเต้นสุดค่ะเเม่กำหนดคลอด7มกราเเต่ด้วยความดันสูงกลัววไม่ถึงกำหนดคลอดเลย

สู้ๆนะคะคุณแม่💓

TapFluencer

บ้านนี้ทีม6มกรา67 แต่ย้ายทีมมาผ่าคลอด23ธันวา66 ตื่นเต้นมาก สู้ไปด้วยกันนะคะ😂

บ้านนี้ 3มกรา ย้ายมา26ธันวาค่ะ กังวลกลัวลูกไม่แข็งแรง😅