135 ตอบกลับ

ยังไม่ขึ้นสักโลเลยค่ะมีแต่ลงท้องจะ4เดือนแล้ว

บ้านนี้น้ำหนักขึ้นมา6กิโลเหมือนกัน ได้ผู้ชายค่ะ

6เดือนขึ้นมา2-3โลเอง ถ้ากินมากจะแน่นนอนไม่ได้เลย

ทีมตุลาเหมือนกันค่ะน้ำหนักแม่ขึ้นมา8โลแล้วค่ะ

4 เดือนขึ้นมา 3 โลกว่าค่ะ ก่อนหน้านั้นน้ำหนักลด

ทีมตุลาเหมือนกันค่ะ ตอนนี้นน.ขึ้น3กิโลเองค่ะ

บ้านนี้ขึ้น7โลจ้าทีมตุลาเหมือนกันเลยจ้า #16ตุลา

บ้านนี้ 19ตุลาจ้า☺️

บ้านนี้23+4 สัปดาห์ค่ะ ขึ้นมา7โล ได้ลูกสาวค่ะ

บ้านนี้4เดือนกว่าน้ำหนักยังไม่ขึ้นเลยค่ะ

4 เกือรขึ้นมา2โล 😥 แบบนี้น้ำหนักน้อยไปไหมคะ

สู้ๆคุณแม่ เพิ่มอีกสักหน่อยก็จะดีนะคะ 😁