135 ตอบกลับ

5เดือนขึ้นมา3โลคะ พยายามไม่ขึ้นเกิน10เหมือนหมอบอก จนกว่าคลอด

VIP Member

บ้านนี้เจ็ดเดือนกว่า นน.ขึ้นมาแค่สิบโลเอง .. ลงลูกหมดเลยคะ

ทีมตุลาจร้ บ้านนี้ขึ้นมา3โลขึ้นเองจร้ ขนาดกินไม่หยุดเลยนะ

28 ตุลาคะบ้านนี้ น้ำหนักแม่ขึ้นมา9โลแล้วจ้า บ้านนี้ลูกสาวคะ

6 เดือนขึ้นมา 3 โลกว่าๆค่ะ ช่วง 4 เดือนแรกแพ้ท้องหนักมากค่ะ

21+1 ได้ลูกผู้หญิงค่ะ น้ำหนักขึ้นแค่3โลเอง หมอบอกขึ้นน้อยมาก

✌🏻✌🏻🥰

5เดือนแต่แม่บ้านนี้แพ้น้ำหนักขึ้นมา1โลครึ่งเองค่ะ

23วีค3วันแม่ขึ้นมา1.7กิโลหมอน้องน้ำหนักแอบตกกราฟไปนิดให้กินนมไข่กล้วยทุกวันรอลุ้นรอบหน้าค่ะ

VIP Member

5 เดือนขึ้นมา 2 กก.ค่ะ ตลอดการตั้งครรภ์ขึ้นมาทั้งหมด 10 กก.

8ตุลาค่ะ เเฝดญ/ญ เเม่บ้านนี้ขึ้นมา10โลเเล้วค่ะ จาก49 สู่ 60😂

เท่ากันเลยคร่า 5เดือนขึ้นมา6โล ทีมตุลา แต่ลูกชายจร้า