34 ตอบกลับ

กำหนดคลอด27กพ เหมือนกันค่ะ คุณแม่อาการเป็นยังไงบ้างคะ ทางนี้เป็นกรดไหลย้อนหนักมากเลย 😂

บ้านนี้ท้องเเข็งบ่อยเเร้วก้อมีเจ็บจี๊ดๆตรงท้องแต่ไม่เเน่ใจมันคือเจ็บอะไรเพราะท้องเเรกจร้่

8 กพ ท้องแข็งบ่อย ปวดท้องน้อยบ่อยมาก เมื่อไหร่จะปวดจิง555 อยากเจอแล้ว

บ้านนี้24ก.พ อยากเจอน้องมากเหมือนแม่เลยคะลูกคนแรกตื่นเต้นที่สุด

27กุมภาก็แข็งบ่อย เท้าก็เริ่มบวมด้วยทำไรไม่ค่อยสะดวกแล้ว😊

5กุมพาจ้าแต่ท้องแข็งบ่อยมากเลยเริ่มเจ็บเตือนแล้วจ้า

บ้านนี้ยังไม่รุ้เรยจร้าเจ็บเตือนเป็นยังใงท้องเเรกค่ะเเม่😊😂

VIP Member

ท้องแข็งตึงเกมือนกันค่ะ​ หายใจไม่ค่อยออก​ #34วีค

บ้านนี้12ก.พ.จ้า อยากเจอหน้าแร้วเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้น้องกลับหัวแร้วค่ะ

VIP Member

บ้านนี้9กุมภาค่ะอยากเจอหน้าเหมื่อกันค่ะ

ท้องแข็งเหมือนกันคะ โดนฉีดยาไป2เข็มแล้ว

บ้านนี้2กุมภา อยากเจอมากแล้วค่าาา❤️