24 ตอบกลับ

อายุ 21 ตรวจ nipt เหมือนกันค่ะ หมอไม่ได้บังคับแต่กังวลก็เลยตรวจค่ะ เพราะเดี๋ยวนี้อายุน้อยก็มีโอกาสเป็นค่ะ

บ้านนี้อายุ 30 คะหมอบอกมีความเสี่ยงสูงไม่อยากเจาะน้ำคร่ำคะเลยต้องตรวจ nipt คะผลออกมาน้องปกติคะ

บ้านนี้เจาะเลือดตรวจหาดาวน์ค่ะผลออกมาเสี่ยงสูง1:25เลยโดนส่งไปเจาะน้ำคร่ำผลออกมาปกติค่ะ

อายุ 26 ครรภ์แรก เลือก nifty ค่ะ จริงๆตรวจเพื่อความสบายใจค่ะ เผื่อผิดปกติจะได้แก้ไขได้ทัน

ตรวจ nifty ค่ะ มีความแม่นยำสูงและทราบเพศเราตรวจของ NGD มี package ให้เลือกหลายราคาค่ะ

เข้า google ตามนี้เลยค่ะ เข้ามีเจาะเลือดให้ที่บ้านทั่วประเทศค่ะ ลองสอบถามดูค่ะ

เราอายุ 25 คุณหมอก็ให้ตรวจแบบเจาะเลือดค่ะ น่าจะครรภ์แรกด้วยเลยให้ตรวจค่ะ

บ้านนนี้อายุ28 ตรวจniftyที่รพ.สินแพทย์ค่ะ เพื่อความสบายใจรู้เพศด้วยจ้า

บ้านนี้หมอเค้าไห้ตัดสินใจเองค่ะ จะตรวจหรือไม่ตรวจก้อได้ค่ะ #รพ รัฐ

บ้านนี้ตรวจniftyที่แพทย์​รังสิต​ 13500ค่ะ​ ตรวจครบทุกคู่ค่ะ

บ้านนี้เจาะเลือดเสี่ยงต่ำ 1:20,000ค่ะ

แบบธรรมดากับรพ.รัฐค่ะแม่