23 ตอบกลับ

แนะนำ20wหรือ5เดือนนะคะ ของเราตอน16w หมอบอก ผญ เดือนต่อมา21wจู๋โผล่คะ

ถ้าจะชัดเลย5-6เดือนค่ะ แต่อยุ่ที่ท่าน้องนอนด้วย

บ้านนี้เห็นตอน 4 เดือนแต่ถ้าชัดเลยคือ 5 เดือนค่ะ

ของเราเจอตอน 16 วีค เพศ ช น้องไม่หนีบเลยย 🤣🤣

บ้านนี้ 21w ยังไม่เห่นเพศเลย หนีบไว้ค่ะ 😂

VIP Member

บ้านนี้เห็นเพศ5 เดือนพอดีชัดมากค่ะ

ของเรารู้เพศชัดเจนตอน 5 เดือนคะ 19w-20w

ถ้าอยากชัวร์​ต้อง5เดือนขึ้นไปคะ

16วีคขึ้นไปค่ะ บางคนอาจเห็นก่อน

VIP Member

บ้านนี้รู้เพศน้องตอน 5 เดือนคะ