6 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็เป็นเหมือนกันคะ น้องดิ้นน้อยลงและเบาลงมาก ท้องแข็งบ่อยมากจ๊ะาตอนนี้ แต่เหมือนยังไม่มีแววว่าน้องจะออกมาเลยคะ

บ้านนี้37+4 กลางวันดิ้นแรงมากๆเลยค่ะ ดิ้นแบบทั้งวัน แต่พอกลางคืนน้องไม่ดิ้นเลย

เหมือนกันค่ะ กลางวันดิ้น กลางคืนนอนหรือแค่ขยับตัวเบาๆเอง แม่ไม่รู้สึกเลย

VIP Member

พื้นที่น้อยลงค่ะ น้องจะดิ้นน้อยไม่ค่อยแรง

ขอบคุณค่ะ ท้องสามแล้ว แม่ก็ยังเป็นกังวลค่ะ

พื้นที่น้อยแล้วปกตินะคะ

แม่ก็เป็นกังวลตลอดค่ะ กลัว

ของเราก็โก่งตัวบ่อยคะ

บ้านนี้โก่งตัวไม่พอนะคะ ปวดบีบท้องน้อยด้วยค่ะ ปวดลงจิมิ เหมือนมีอะไรดันออกมาค่ะ

VIP Member

เป็นค่ะ