19 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็ฝากกับรพ.รัฐ ได้ซาวด์ครั้งเดียวตอน 19w ส่วนครั้งอื่นๆ ไปซาวด์เองที่คลินิกค่ะ 2 มิติบ้าง 3 มิติบ้างแล้วแต่กำลังเงินในกระเป๋า

VIP Member

บ้านนี้หมอก็ซาวด์ให้และดูเพศดูลักษณะของน้องให้นะคะ บอกลายละเอียดทุกอย่าง แต่แค่คุณหมอไม่ปริ้นรูปให้แค่นั้นค่ะ

ใช่ค่ะหมอซาวน์ก็ไม่ได้ให้เราดูหน้าจอด้วย คือไม่ได้รู้ได้เห็นอะไรเลยค่ะ

ได้จร้าแต่ค่าใช้จ่ายแพงอยุ่นะค่ะ แม่บ้านนี้ก้อฝากรัฐบาลนะหมอก้อบอกแล้วก้อปลิ้นใบมาไห้ด้วยค่ะ

จร้า ใจเย็นๆนะแม่ แม่บ้านนี้ก้อรอนานเหมือนกันนะ กว่าจะซาวไห้ถึงเวลาเขาซาวไห้เองแต่เขาดุแลติดตามดีอยุ่คร้า

ไปโลดค่ะคุณแม่ เคาก็ใากโรงบาลรัฐซาวให้ก็ไม่บอกอะไร เลยจะไปซาวเองเหมือนกันจ้า

เครื่องซาวอลังการมากแต่ไม่ให้ดูไม่บอกไม่พูดอะไรเลย เบื่อมากๆ

ซาวที่คลินิคเลยแม่ชัวกว่า

ใช่ค่ะ ที่ร.พ.ขนาดซาวน์ผ่านช่องคลอดยังบอกรายละเอียดอะไรไม่ได้เลย

ได้คะ ไปซาวดูได้เลยคะ

ได้ค่ะแม่

ได้ค่ะแม่

ได้คะแม่

VIP Member

ได้ค่ะ