37 ตอบกลับ

ท้องออกตอน7เดือนค่ะแม่ตอนนั้นแม่ก็เล็กจนดูไม่ออกมาออกตอน7เดือนใหญ่โตมากค่ะ5555

ปกติค่ะ น้ำหนักเราจะเพิ่มขึ้นค่ะ แต่ท้องไม่ออก จะออกช่วง 6-7 เดือนค่ะ

รีบมากแม่ ถ้ารีบท้องใหญ่ตอนนี้ 6 เดือนขึ้นไป แม่จะเดินไหวไหมคะ

บ้านนี้ท้องแรก21สัปดาห์ยังแบนราบเลยค่ะ เค้าเรียกว่าท้องสาว😘😘

เราไม่ใหญ่ค่ะ ท้องแรก แม่อย่ากลังวลค้า ทำใจให้สบายน้าค้า

VIP Member

10wจะให้ใหญ่เท่าคน5-6เดือนไม่ได้หรอก เด็กยังตัวเล็กอยู่เลย

เรามาออกเดือนที่ 6 เข้า7 โน้นค่ะ ปัจจุบันท้องจะระเบิดแล้ว

ท้องไม่ออกหรอก ถ้าออกก็มีแต่พุงจ้ะ ตัวน้องแค่กี่เซนเอง

เราก็ท้องไม่ออกจ้า ท้อง5 เดือนแล้ว ยังไม่ออกเท่าไร

ต้องการอะไร ท้อง10วีค ลูกตัวเท่ามด ทำไมอยากใฟ้โต