11 ตอบกลับ

หลังจากหยุดยาคุมประมาณ15วัน คือหยุดวันที่3มิ.ย ช่วงกลางๆเดือน มิ.ย ปวดหัวบ่อย ท้องเสีย อาเจียนกรดไหลย้อน 3วันดี4วันไข้ 3ก.ค คือวันครบกำหนดประจำเดือน แต่ไม่มาเลยลองตรวจค่ะ สรุป2ขีด ไปตรวจที่โรงบาลยืนยันท้องค่ะ

เจ็บหน้าอกมาก กระเพาะมา หิวจัดท้องว่างไม่ได้เลยจนตอนนี้ก็ไม่แพ้ หิวลูกเดียวคะ ตะคิวนิดๆ

ง่วงนอนทั่งวันเลยค่ะเจ็บหน้าอกด้วยตรวจก่อนประจำเดือนจะมา7วันขึ้นขีดเดียวท้อแล้ว

เวียนหัวตลอด หน้ามืด กินอะไรก็อ้วกกินได้แค่น้ำเปล่า อยากนอนตลอดเวลา ปวดขาปวดหลัง

รู้สึก​เหนื่อย​มากค่ะ ทำอะไรนิดหน่อยก็เหนื่อย อารมณ์​แปรปรวน​

มีอาการเหมือน ปจดจะมา แต่ก็ไม่มา เลื่อน4วันตรวจเจอเลย

บางคนก็ไม่มีอาการอะไร ถ้าสงสัยว่าจะท้องตรวจเลยจ้า

จร้า

ตกขาวเยอะขึ้นค่ะ เจ็บหน้าอก เพลียไปนิดหนึ่งค่ะ

เหมือนเมนจะมาทุกประการค่ะ แต่มันไม่มา

VIP Member

กินเยอะขึ้นค่ะบ้านนี้