5 ตอบกลับ

ปกติค่ะ บางวันแพ้มาก บางวันแพ้น้อย ส่วนแม่บ้านนี้ท้องแรกแพ้ยันคลอด ท้อง2นี้จะ7เดือนแล้วยังแพ้ไม่หยุด 😂 บีบมือเป็นกำลังใจให้แม่นะคะ ส่วนแม่บ้านนี้ขอเป็นกำลังใจให้ตัวเองด้วย

เพิ่งท้องแรก แล้วแพ้มากๆ จนแม่แอบน้ำตาเล็ดไปเลยค่ะ ให้กำลังใจแม่เช่นกันค่ะ

TapFluencer

ปกติค่า แพ้ท้องลุ้นทุกวันยิ่งกว่าหวย 5555 ลองสังเกตช่วงเวลาที่แพ้ก็ได้ค่ะ จะได้ระมัดระวังเพิ่ม อย่างเราแพ้ท้องหนักช่วงเข้านอนค่ะ นอนราบไม่ได้เลย คลื่นไส้มากค่ะ

ขอบคุณค่ะ🙏

แม่ยังต้องเจออะไรอีกเยอะค่ะ แตาละคนไม่เหมือนกัน

แม่บ้านนี้แพ้ รอบ 2 ตอน 26w แย่เลย

TapFluencer

ปกติค่ะ บางวันแพ้หนักบางวันก้อใม่

ขอบคุณค่ะ 🙏

กี่วีคแล้วคะบ้านนี้ดเแพ้มากคะ

9week ค่ะ เห็นอาหารไม่ได้เลย