131 ตอบกลับ

VIP Member

37+1 มีปวดท้องดันด้านล่างบ้างเจ็บไม่นาน แต่บ่อย มีตกขาวบ่อย คะ

บ้านนี้เจ็บเตือนตั้งแต่34สัปดาห์ตอนนี้37แล่วยังไม่คลอดคร้า

บ้านนี้นอนรอคลอดคร้า37+2เหมือนกัน

ตอนนี้ท้อง35สัปดามีมุกแบบนี้ออกมันคือสัญาณเตือนอะไรค่ะ

บ้านนี้37 week แล้ว มีเจ็บเตือนบางแล้ว นอนรอวนไปจ้า

บ้านนี้เจ็บเป็นอาทิตย์แล้วค่ะน้องก็ยังไม่ยอมออกเลย

ตอนนี้ 39w แล้วค่ะ ยังไม่มีอาการเลย อยากคลอดแล้ว 😄

37 สัปดาห์ค่ะ ท้องแข็งบ่อย แต่ไม่เจ็บเลยค่ะ

37+6แล้วค่ะมีอาการปวดเมื่อยบ่อยมากค้ะหิวบ่อยมาก

เจ็บจีดๆนอนไม่หลับกำหนดคลอด9เมษายน

เจ็บจริงจะเจ็บเรื่อยๆท้องแข็งขึ้นค่ะ