131 ตอบกลับ

เจ็บเตือนรอบ2/ ล่ะค่ะแต่กำหนด20เมษาค่ะท้องก้อปั้นขึ้นแร้วก้อหาย

ตอนนี้คลอดรึยังคะ ^^

VIP Member

บ้านนี้ 37+1 ค่ะ ปวดตรงขาหนีบ ปวดหลังมาก ไม่รู้เหตุผลว่าทำไม 😭

37 w ท้องสองยังเจ็บหลอกอยู่เลย ออกซะที แม่เจ็บจะบ้าอยู่แล้ว

ตอนนี้ 38 w แล้วค่ะ ไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ ท้องแรกด้วยค่ะ

37+4 ยังไม่มีอาการค่ะ นอกจากการโก่งตัวของน้อง กำหนดผ่าคลอดอีก 10 วัน

ท้องแข็งบ่อย+ปวดหลัง ใกล้คลอดไหใคะท้องแรก37+5

วันนี้คุณแม่บ้านนี้มีอาการเจ็บท้องเตือน ในอายุครรภ์ 37สัปดาห์+6วัน ค่ะ

อาการเป็นยังไงค่ะแม่

38+6 แล้วค่ะ ไม่มีอาการใดๆ เลยนัดคุณหมอผ่าวันจันทร์นี้ พอดี 39 week ค่ะ

เจ็บเตือนมีน้ำมูกใส่ไปเหนี่ยวๆๆสองวันแล้วเจ็บท้องน้อยหายๆๆ

VIP Member

37+5 week ค่ะ ยังไม่มีอาการเจ้บใดๆเลย ลุ้นอยากให้น้องมาอาทิตย์หน้า