46 ตอบกลับ

ไม่ค่อยแพ้ท้องค่ะมีพะอืดพะอมบ้างแต่ไม่บ่อยแต่จะปวดหลังปวดขาปวดตัวอันนี้ทรมานมากนั่งนานนอนนานก็ไม่ได้

หิวตลอดเวลาเลยค่ะ ทั้งที่พึ่งกินอิ่มไปก็หิวอีกแล้ว แต่ก็อยากอ้วกออกมาคืน 😂

VIP Member

เราปกติจ้า ไม่มีอาการอะไรออกเลย ไม่คิดว่าจะท้อง คิดว่าประจำเดือนมาไม่ปกติเฉยๆ😂

เบื่อข้าวค่ะ กับข้าวที่ปรุงแต่งกินไม่ได้เลย อะอืดพะอม ต้องพกยาดมติดตัวตลอดเวลา

บ้านนี้แพ้ท้องหนักมากตอน2-3เดือน อ้วกอย่างเดียว ได้กลิ่นอะไรเหม็นไม่ได้เลย

อ้อขอบคุณค่ะ.🥀💕

ไม่แพ้อะไรเลยคะ ทุกอย่างปกติ มีแค่ช่วงแรก ที่เจ็บคัดเต้านม ง่วงบ่อยคะ

นี่ง่วงกะกินเย้อะอย่างเดียวค้ะปวดหัวอ่อนเพลียก้มีเเต่ไม่เเน่ใจว่าท้องรึป่าว.???5555

ง่วงนอนเก่งมากค่ะ หิวเก่งด้วย ตอนนี้ 8 เดือนแล้ว ไม่เคยแพ้ท้องเลยค่ะ

ขอบคุนค้ะะะ.💕🥀

ขี้น้อยใจขี้ร้อง..เอาแต่ใจอารมณ์ขึ้นๆลงๆ และก็กังวนสาระพัดอย่าง

แพ้ท้องหนักมากกินอะไรไม่ได้เลยค่ะ อ้วกพุ่งตลอดเลยค่ะ

ช่วงแรกๆ เจ็บนม คัดเต้าค่ะ พอท้องแก่ก็เดินเป็นเพนกวิน