6 ตอบกลับ

ถ้าฝากคลินิคหมอจะซาวด์ไห้ตั้งเเต่ครังเเรกที่ไปฝากค่ะถ้าโรงบาลรัฐตามอำเภอต้องรอประมาน18สัปดาห์ค่ะเพราะที่โรงบาลไม่ค่อยซาวด์ไห้

จริงๆซาวด์ได้ตั้งแต่แรกเลยจ้า แต่ก็ขึ้นกับรพ.ที่ไปฝากค่ะ แต่ละที่ ความถี่ในการซาวด์แตกต่างกันจ้า

ถ้าซาวด์ผ่านช่องคลอด ซาวได้ตั้งแต่ 5 สัปดาห์เลยค่ะ ถ้าอายุครรภ์น้อยกว่านั้นอาจจะยังไม่เจอ

ซาวด์ได้ทุกเดือนค่ะ เราฝากคลีนิคซาวด์ตั้งแต่ครั้งแรกที่ฝาก6วีค และซาวด์ทุกเดือนค่ะ

บ้านนี้ซาว2รอบแล้วค่ะ รอบแรกตอน4เดือน รอบ2ตอน7เดือนค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ ซาวตั้งเเต่6วิค เเละทุกครั้งที่หมอนัดค่ะ