48 ตอบกลับ

บ้านนี้ก้อ4.380เหมือนกัน39สัปดาห์ผ่าแต่รมยาสลบ

อุ้มอย่างหนัก เลย นะคะ คุณแม่

ยินดีด้วยค่ะ น้องแข็งแรงจ้ำม้ำดีจังเลยค่ะ

แม่บำรุงอะไรบ้างค่ะ น้องน่ารักมากเลยค่ะ💖

จริง ไม่ค่อย บำรุง อะไรเลย ค่ะ แต่ สงสัย เป็นคนชอบกินทุเรียน ค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ. น้องน่ารักน่าชังจัง😊

VIP Member

จ้ำม้ำมากขอให้น้องเลี้ยงง่ายๆคะ

จ้ำม่ำมากเลยคะแม่ เลี้ยงง่ายๆนะคะ

น้องจั้มม้ำมากเลยค่ะ น่าฟัด อิอิ😍

โอ้โห นน.ดีแท้ ยินดีด้วยค่ะคุณแม่

น่าฟัดมากเลยค่ะคุณแม่จ้ำหม้ำมาก

โถลูก เอ็นดู แก้มเต็ม ผมฟูเชียว