48 ตอบกลับ

ว้าว😍😍😍บ้านนี้จะผ่าคลอดเช่นกัน อีก10วันค่ะ เห็นโพสนี้แม่ใจชื้นขึ้นมาหน่อย😁😉✌✌✌น้อง จ้ำม่ำมากมาย อู้ยยยชอบๆๆ

บ้านนี้คลอดแล้วเมื่อ9:21ค่า

ครรภ์เป็นพิษเหมือนกันค่ะทานยาอยู่ความดันลดบ้างแล้วค่ะแต่หมอยังไม่หยุดยากลัวไดัผ่าจัง น้องน่าชังมากค่ะ

น่ารักมากคะบ้านนี้ก้อผ่าคลอดบล็อกหลังเหมือนกันคะมั่ยน่ากัวเลยคะผ่าคลอดตอน38สัปดาห์2วันคะ

ผ่าคลอดบ็อคหลังไม่เจ็บจริงๆใช่มั้ยคะแม่ นี่รออีก2เดือน ท้องแรกๆ ยังกลัวๆอยู่เลยค่า 🥺

โอเคจ้า มีกำลังใจขึ้นหน่อย ☺️

จ้ำม่ำน่ารักเชียว ตัวใหญ่มากๆค่ะ น้ำหนักคุณแม่ขึ้นเยอะมั้ยคะตอนท้อง

20 กี่โล ค่ะ

ยินดีด้วยค่ะจั้มม่ำเชียว ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

โอ้ย...น่าฟัดจังเลยลูกขอให้คุณแม่และน้องแข็งแรงไวๆนะคะ

จั้มม่ำดีจังเลยค่ะ.....เเข็งแรงไวๆทั้งคุณแม่คุณลูกนะคะ...

น่ารักน่าชัง จ้ำม่ำมากๆ แข็งแรงเติบโตสมวัยนะคะ

น่ารักน่าชัง ยินดีด้วยค่ะ ดูแลลูกให้ดีดีนะค่ะ