6 ตอบกลับ

ของเราซาวด์แล้วเหมือนของคุณแม่เลยค่ะ เราซาวด์ตอน6สัปดาห์ถ้านับจากประจำเดือน ของเราคุณหมอบอกกลมๆข้างในคือไข่แดงนะคะ นัดอีกทีตอน10สัปดาห์ คุณแม่ไม่ต้องเครียดค่ะ ลองรอซาวด์ใหม่อีกทีอาจจะเจอก็ได้ค่ะเพราะอายุครรภ์มากขึ้นแล้ว

อาจจะเพราะอายุครรภ์ยังน้อยก็ได้ค่ะ คุณหมอรีบให้ตัดสินใจจัง จริงๆน่าจะรอ10สัปดาห์ถ้าไม่เป็นตัวค่อยให้เอาอกก็ได้

ขอเราหมอบอกเจอน้อง แต่ไม่เจอหัวใจน้องเหมือนกันค่ะ นัดอีกทีวันที่10 ม.คนี้ ถ้าไม่เจอ จะยุติการตั้งครรภ์เหมือนกัน😭

สู้ๆนะคะบ้านนี้ย้ายโรงพยาบาลวันที่9นี้ไปตรวจอีกรอบค่ะ

อีกนึงกำลังใจนะคะ❤️😍 ขอให้ได้ยินเสียงเต้นของหัวใจน้องนะคะแม่ ส่งกำลังใจให้ค่ะ

วันที่9นี้ไปตรวจอีกโรงพยาบาลแล้วค่ะแม่เครียดมาก

ขอให้ซาวเจอหัวใจของน้องนะคะแม่สู้ๆๆค่ะ

อย่าคิดมากนะคะแม่ทำใจให้สบายเดี๋ยวก็เจอค่ะ✌️✌️

ขอให้ได้รับข่าวดีนะคะ

ขอบคุณค่ะ

ขอให้น้องปลอดภัยนะคะ

ขอบคุณมากๆนะคะวันที่9ย้ายโรงพยาบาลดูค่ะ