1457 ตอบกลับ

VIP Member

น้องน่ารักคะ ทุกวันนี้ทางการแพทย์เขาพัฒนาไปเยอะรักษากันได้คะ คุณแม่สู้ๆนะคะ ยังงัยก็ลูกเรา❤️

เดี๋ยวนี้เครื่องมือเเพทย์ทันสมัยค่ะขอให้น้องกลับมาสวยเหมือนเดิมนะค่ะคุณเเม่สู้ๆๆ กอดดดดค่ะ

ให้กำลังใจนะคะขอให้น้องแข็งแรงนะคะ คุณแม่อย่าคิดมากนะ สู้ๆนะคะ โชคดีที่เค้าเกิดมาอยู่กับเรา

Super Mum

หมอเดี๋ยวนี้เก่ง รักษาน้องได้อยู่แล้วค่ะ ขาวจั๊วะเลยนะเจ้าตัวน้อย ❤️❤️ ขอให้เลี้ยงง่ายๆนะคะ

VIP Member

การแพทย์เดี๋ยวนี้ก้าวหน้า น้องรักษาได้ค่ะ ขอแค่ให้น้องสุขภาพดีและมีความสุข สำคัญที่สุดค่ะ

สู้ๆนะแม่ หมอสมัยนี้เก่งจ้า ได้คิวผ่าตัดเดี๋ยวน้องก็จะสวยกว่าเดิมนะแม่ เป็นกำลังใจให้นะคะ

เค้ามีโครงการรักษาให้เด็กฟรีค่ะ โตอีกนิดคุณหมอจะแนะนำ ไม่ต้องกังวลเลย โตไวไวนะลูก 🤟🏻❤️

สู้ๆๆนะคะคุณแม่ ทุกวันนี้ทำได้ทุกอย่างค่ะคุณแม่ น้องจะเป็นปกติในอีกไม่ช้านะคะ สู้ๆๆนะคะ

สู้ๆนะค่ะ แอบสงสัยค่ะ ตอนน้องอยู่ในท้องนี้เราทราบใหมค่ะว่าน้องเป็นแบบนี้ ขออนุญาตถามค่ะ

สู้ๆนะคะแม่ ถามหมอยังคะ โรคปากแหว่งเพดานโหว่ ความจริงผ่าตัดตกแต่งได้นะคะ ถ้าเป็นไม่เยอะ