1457 ตอบกลับ

น้องน่ารัก สมัยนี้ไม่เป็นเรื่องที่น่ากังวลใจเลยสักนิด นวัตกรรม การแพทย์ทั้งศัลยกรรมที่ล้ำสมัย😊😊😊

ให้กำลังใจคุณแม่นะครับ จำไว้เลยว่าเด็กทุกคนล้วนมีพรสวรรค์เป็นของตนเอง เสมอ....พวกเขาบริสุทธิ์ครับ

สู้ๆค่ะคุณแม่​เป็นกำลังใจให้คุณแม่และก็น้องนะคะ​ น้องน่ารักทุกวันนี้คุณหมอมีแต่เก่งๆทั้งนั้นค่ะ

น้องน่ารักน่าชังมากค่ะ​ หมอสมัยนี้เก่งค่ะแม่​ รอโตอีกหน่อย​ผ่าตัดเลยค่ะ​ แทบมองไม่เห็น​ สู้ๆนะคะ

ติดต่อโรงพยาบาลจังหวัดให้ประสานเรื่องรักษาให้รึป่าวคะแม่ คนแถวบ้านลูกเขาเป็นไปผ่าตัดมาแล้วค่ะ

ขอให้เเข็งเเรง เเม่รักลุกทุกคนเเหละเนอะ ถึงจะเกิดมายังใง ยังใงๆก็ลูกเเม่ เเม่ก็รัก💕 สุ้ๆจ้าเเม่

ทุกวันนี้หมอเก่งแค่นี้ไม่เป็นไรค่ะ หลานที่บ้านก็เป็นไปผ่าตัดมาหล่อเลย สู้ๆค่ะแม่ น้องน่ารักค่ะ

ขอโทษน่ะคะแม่ ตอนท้องหมอตรวจเจอไหมคะว่าน้องปากเป็นแบบนี้ รึซาวไม่เจอคะ ถามเพื่อเป็นความรู้นะคะ

ใช่ค่ะแม่ ลูกเราจะเป็นยังไง เราก็รักที่สุด หมอสมัยนี้เก่งค่ะ น้องจะได้รับการรักษาที่ถูกต้องค่ะ

ไม่ต้องกังวลนะคะ เดี๋ยวนี้มีศัลยกรรมสำหรับน้องนะคะ พอทำเสร็จเนียนกริบเลยจ้า น้องน่าชังมากค่ะ