1457 ตอบกลับ

สู้ๆๆนะค่ะ เดี๋ยวก็กลับมาสวยเหมือนเดิมค่ะ หมอสมัยนี้เค้าเก่ง

สู้ๆน้ะค้ะคุนแม่ ถึงน้องจะเป็นยังใงก็ขอไห้น้องเป็นเด็กดีน้ะ

น้องโชคดีมากๆที่ได้คุณเป็นแม่ ขอให้หนูเติบโตมาแข็งแรงๆนะลูก

น้องปันปันคนเก่ง เดี๋ยวคุณหมอก็ผ่าตัดให้นะคะ สู้ๆนะคะคนสวย😘

ไม่ต้องกังวลค่ะหมอสมัยนี้เก่ง รอน้องโต ศัลยกรรมตกแต่งได้ค่ะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ ขอให้น้องรักษาได้จะได้หายไวไว สู้ๆค่ะแม่

น้องน่ารักมากค่ะ ขอให้น้องเเข็งเเรงเป็นกำลังใจให้นะคะ✌✌

สู้ๆนะคะคุณแม่ หมอศัลยกรรมสมัยนี้เก่งคะ เดี๋ยวน้องก็หายนะคะ

สู้ๆ นะคะคุณแม่ เด่วนี้การแพทย์ก้าวหน้าแล้ว รักษาได้ค่ะ 💪💪💪

สู้ๆน่ะค่ะคุณเเม่ ลูกเราก้อเปนน้องนัดเย้บเดือนหน้าล้าว✌️✌️