1457 ตอบกลับ

สู้ๆคะเย็บแล้วก็หายคะ ลูกเราก็เป็นแบบนี้ล่ะตอนนี้หล่อแล้ว

เป็นกำลังใจให้คุณแม่และน้องนะคะ เลี้ยงง่าย แข็งแรง โตไว ๆ นะลูก

สู้ๆนะคะแม่...หมอสมัยนี้เก่ง เดี๋ยวก้อจะได้เห็นยิ้มอันสดใสนะคะ

VIP Member

ผ่าตัดได้ค่ะ สมัยนี้คุณหมอเก่ง เป็นกำลังใจให้แม่และน้องนะคะ 🥰

VIP Member

เป็นกำลังใจให้ สู้ๆนะคะคุณแม่ หมอสมัยนี้เก่งเด่วน้องก็หายคะ

น่าชังจังเลยลูก💕 หายไวๆนะคะ คุณแม่สู้ๆนะคะ เดี๋ยวน้องก้หาย ❤💖

VIP Member

สู้ๆนะคะคุณเเม่บอให้น้สุขภาพเเข็งเเรงเลี้ยงง่ายๆโตไวๆนะคะ✌️

สู้ๆ ค่ะแม่ สมัยนี้หมอเก่งๆเยอะค่ะ ให้น้องแข็งแรงสมบูรณ์นะค่ะ

VIP Member

สู้ๆนะคะคุณแม่ น้องน่ารักน่าชังมากค่ะ เห็นแล้วอยากฟัดมากเลย😍

ขอให้น้องรักษาหายเป็นปกติเร็วๆ นะคะ เป็นกำลังใจให้แม่ด้วยจ้า