1457 ตอบกลับ

สู้ๆนะค่ะ​ เราก็ตรวจเจอว่าลูกเป็น​จะคลอดสิ้นเดือนธันวานี้เเล้ว👶🏼🤟

ตรวจเจอตั้งเเต่21weekค่ะ​ ตอนนี้34weekเเล้ว

คำว่าแม่😊 หมายถึงรักลูกสุดหัวใจ❤️ ขอให้น้องเลี้ยง​ง่ายโตไวนะคะ✌️

สู้นะลูกเดี๋ยวก็หายนะคุณหมอสมัยนี้เก่ง เป็นกำลังใจให้คุณแม่นะค่ะ

สู้ๆค่ะ ขอให้น้องสุขภาพแข็งแรง โตมาเป็นเด็กดีของคุณพ่อคุณแม่นะคะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ เดี๊ยวนี้คุณหมอเสริมให้หล่อสวยได้แล้วค่ะ 😊✌🏼

เป็นกำลังใจให้อีก1กำลังใจน่ะค่ะ สู้ๆทั้งตัวเล็กทั้งคุณแม่น่ะค่ะ

สู้ๆนะแม่ เดี๋ยวนี้หมอรักษาได้แล้ว แป๊บเดี๋ยวก็สวยก็หล่อแล้วจ้า

ขอเป็นกำลังใจให้นะค่ะคุณแม่..ตอนนี้สามารถผ่าตัดตกแต่งได้ค่ะ

น้องน่ารักน่าชัง เป็นกำลังให้คุณแม่นะคะ สู้ๆนะคะคุณแม่❤️✌️😊❤️

รักษาได้ค่ะ ศัลยกรรมตกแต่ง รพ.รัฐ คุณแม่ไม่ต้องกังวลใดๆเลยค่ะ